Sieuthithietbi » So sánh
Chọn sản phẩm
So sánh
 
 
 
Hình sản phẩm
Nhà sản xuất
Xuất xứ
Giá
Bảo hành
Trọng lượng
Nội dung
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex ...
Kington
Trung Quốc
106,000 VNĐ
3 tháng
1 kg
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC-LC/UPC,  3.0 mm, dài - 30 m
tháng
kg
tháng
kg
Nhãn hiệu
Đang online :108 - Tổng truy cập : 175,825,420
Facebook
Liên hệ