XUẤT XỨ » Trung Quốc
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC-LC/UPC,  3.0 mm, dài - 30 m
Mã mua hàng : MIS-030-966
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kington
Giá :98,000 VNĐ
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex ST/UPC- FC/UPC,  3.0 mm, dài - 5 m
Mã mua hàng : MIS-005-967
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kington
Giá :52,000 VNĐ
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex ST/UPC- FC/UPC,  3.0 mm, dài - 10 m
Mã mua hàng : MIS-010-968
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kington
Giá :60,000 VNĐ
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/PC-FC/APC Simplex,  3.0 mm, dài - 5m
Mã mua hàng : MIS-005-969
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kington
Giá :58,000 VNĐ
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/PC-FC/APC Simplex,  3.0 mm, dài - 10m
Mã mua hàng : MIS-010-970
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kington
Giá :65,000 VNĐ
Bộ vít cầm tay 31 chi tiết JK-6036A
Mã mua hàng : MIS-603-976
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Không có
Giá :142,000 VNĐ
Bộ vít cầm tay 32 chi tiết JK-6032A
Mã mua hàng : MIS-603-977
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Không có
Giá :142,000 VNĐ
16x340mm Mũi khoan bê tông SDS Max Makita D-33934
Mã mua hàng : MKT-339-873
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Makita
Giá :150,000 VNĐ
16x540mm Mũi khoan bê tông SDS Max Makita D-33940
Mã mua hàng : MKT-339-874
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Makita
Giá :198,000 VNĐ
18x340mm Mũi khoan bê tông SDS Max Makita D-33956
Mã mua hàng : MKT-339-875
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Makita
Giá :163,000 VNĐ
18x540mm Mũi khoan bê tông SDS Max Makita D-33962
Mã mua hàng : MKT-339-876
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Makita
Giá :212,000 VNĐ
20x340mm Mũi khoan bê tông SDS Max Makita D-33978
Mã mua hàng : MKT-339-877
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Makita
Giá :180,000 VNĐ
20x540mm Mũi khoan bê tông SDS Max Makita D-33984
Mã mua hàng : MKT-339-878
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Makita
Giá :247,000 VNĐ
22x340mm Mũi khoan bê tông SDS Max Makita D-33990
Mã mua hàng : MKT-339-879
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Makita
Giá :198,000 VNĐ
22x540mm Mũi khoan bê tông SDS Max Makita D-34001
Mã mua hàng : MKT-340-880
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Makita
Giá :268,000 VNĐ
Xẻng dã ngoại đa năng
Mã mua hàng : MIS-000-993
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Không có
Giá :488,000 VNĐ
Nhãn hiệu
link ảnh của bạn
link ảnh của bạn
Đang online :189 - Tổng truy cập : 183,814,803
Facebook
Liên hệ