XUẤT XỨ » Trung Quốc
6" Máy mài góc Bosch GWS 14-150CL
Mã mua hàng : BOS-150-112
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Bosch
Giá :3,186,000 VNĐ
9" Máy mài góc Bosch GWS 20-230
1%
Mã mua hàng : BOS-230-113
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Bosch
Giá :2,663,100 VNĐ
Bộ đột thủy lực SYK-15
Mã mua hàng : YIN-015-001
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Không có
Giá :4,513,000 VNĐ
Bộ đột thủy lực SYK-8A
Mã mua hàng : YIN-008-002
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Không có
1.500W Máy phun xịt áp lực Black and Decker PW1570TD
Mã mua hàng : BLK-157-063
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Black & Decker
Giá :3,020,000 VNĐ
1.400W Máy phun xịt áp lực Black and Decker PW1470TD
Mã mua hàng : BLK-147-064
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Black & Decker
Giá :1,760,000 VNĐ
Đồng hồ vạn năng Kyoritsu 1011
Mã mua hàng : KRS-101-066
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kyoritsu
Giá :1,329,000 VNĐ
Đồng hồ vạn năng Kyoritsu 1012
Mã mua hàng : KRS-101-067
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kyoritsu
Giá :1,944,000 VNĐ
Đồng hồ vạn năng Kyoritsu 1051
Mã mua hàng : KRS-105-068
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kyoritsu
Giá :6,336,000 VNĐ
Đồng hồ vạn năng Kyoritsu 1052
Mã mua hàng : KRS-105-069
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kyoritsu
Giá :7,506,000 VNĐ
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC- FC/UPC,  3.0 mm, dài - 5 m
Mã mua hàng : MIS-005-943
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kington
Giá :54,000 VNĐ
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC- FC/UPC,  3.0 mm, dài - 10 m
Mã mua hàng : MIS-010-944
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kington
Giá :62,000 VNĐ
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC- SC/UPC,  3.0 mm, dài - 10 m
Mã mua hàng : MIS-010-945
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kington
Giá :81,000 VNĐ
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC- FC/UPC,  3.0 mm, dài - 30 m
Mã mua hàng : MIS-030-946
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kington
Giá :97,000 VNĐ
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC- SC/UPC,  3.0 mm, dài - 5 m
Mã mua hàng : MIS-005-947
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kington
Giá :51,000 VNĐ
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC- SC/UPC,  3.0 mm, dài - 10 m
Mã mua hàng : MIS-010-948
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kington
Giá :59,000 VNĐ
Nhãn hiệu
link ảnh của bạn
link ảnh của bạn
Đang online :141 - Tổng truy cập : 182,874,534
Facebook
Liên hệ