XUẤT XỨ » Trung Quốc
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex ST/UPC- FC/UPC,  3.0 mm, dài - 10 m
Mã mua hàng : MIS-010-968
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kington
Giá :60,000 VNĐ
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/PC-FC/APC Simplex,  3.0 mm, dài - 5m
Mã mua hàng : MIS-005-969
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kington
Giá :58,000 VNĐ
Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/PC-FC/APC Simplex,  3.0 mm, dài - 10m
Mã mua hàng : MIS-010-970
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Kington
Giá :65,000 VNĐ
Bộ vít cầm tay 31 chi tiết JK-6036A
Mã mua hàng : MIS-603-976
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Không có
Giá :142,000 VNĐ
Bộ vít cầm tay 32 chi tiết JK-6032A
Mã mua hàng : MIS-603-977
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Không có
Giá :142,000 VNĐ
Xẻng dã ngoại đa năng
Mã mua hàng : MIS-000-993
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Không có
Giá :488,000 VNĐ
Súng bắn đinh 425J
Mã mua hàng : BEX-425-003
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: BEX
Giá :968,000 VNĐ
Đèn pha sạc di động TD25-1500A
Mã mua hàng : MIS-251-684
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Không có
Giá :279,000 VNĐ
Súng bắn đinh 22/64T
Mã mua hàng : BEX-022-004
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: BEX
Giá :3,341,000 VNĐ
1700W Máy phun xịt áp lực Black and Decker PW1700
Mã mua hàng : BLK-170-065
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Black & Decker
Giá :3,938,000 VNĐ
Súng bắn đinh 18/50A
Mã mua hàng : BEX-018-005
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: BEX
Giá :1,980,000 VNĐ
Súng bắn đinh 18/30A
Mã mua hàng : BEX-018-006
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: BEX
Giá :968,000 VNĐ
Súng bắn đinh 90/40T
Mã mua hàng : BEX-090-007
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: BEX
Giá :3,535,000 VNĐ
Súng bắn đinh 16/851
Mã mua hàng : BEX-016-008
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: BEX
Giá :4,502,000 VNĐ
600mm Thước lá Insize 7110-600
Mã mua hàng : INS-711-009
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Insize
Giá :110,000 VNĐ
1m Thước lá Insize 7110-1000
Mã mua hàng : INS-711-010
Xuất xứ: Trung Quốc
Nhà sản xuất: Insize
Giá :202,000 VNĐ
Nhãn hiệu
link ảnh của bạn
link ảnh của bạn
Đang online :169 - Tổng truy cập : 184,726,628
Facebook
Liên hệ