Thiết bị viễn thông » Dây nhảy quang » Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC- SC/UPC, 3.0 mm, dài - 30 m

Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC- SC/UPC, 3.0 mm, dài - 30 m

Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC- SC/UPC,  3.0 mm, dài - 30 m
Nhà sản xuất:
Mã sản phẩm:
MIS-030-950
Tình trạng:
Đang có hàng
Bảo hànhh:
3 tháng
Trọng lượng:
1 kg
Giá: 97,000 VNĐ
(Giá bao gồm 10% thuế VAT)
Số lượng
Add to cart
Sieu Thi Thiet Bi

Sản phẩm liên quan

THÔNG TIN SẢN PHẨM


Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC- SC/UPC, 3.0 mm, dài - 30 m


Mô tả:

- Loi si: Si quang  single mode

- Suy hao chèn (Insertion Loss): ≤ 0,3 dB

- Bề mặt cuối sợi (Fiber end face finish): UPC

- Suy hao phản xạ:  Đối với UPC:       ≥ 55dB

- Chủng loại đầu Connector: SC – SC

- Khả năng chịu căng: + Khi hoạt động: ≥ 100 N

                                + Khi lắp đặt:      ≥ 200 N

- Khả năng chịu nén: + Tức thời:           ≥ 500 N/cm

                               + Thường xuyên: ≥ 100N/cm

- Đường kính dây danh định: 3,0mm

- Rút ra cắm vào: ≥ 200  lần

- Nhiệt độ hoạt động:  -200C đến 850C

- Màu dây: màu vàng

- Bán kính cong tối thiểu: ≤ 30mm

Nhãn hiệu
link ảnh của bạn
link ảnh của bạn
Đang online :120 - Tổng truy cập : 184,635,581
Facebook
Liên hệ