Thiết bị viễn thông » Dây nhảy quang » Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC- SC/UPC, 3.0 mm, dài - 20 m

Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC- SC/UPC, 3.0 mm, dài - 20 m

Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC- SC/UPC,  3.0 mm, dài - 20 m
Nhà sản xuất:
Mã sản phẩm:
MIS-020-949
Tình trạng:
Đang có hàng
Bảo hànhh:
3 tháng
Trọng lượng:
1 kg
Giá: 76,000 VNĐ
(Giá đã bao gồm thuế VAT)
Số lượng
Add to cart
Sieu Thi Thiet Bi

Sản phẩm liên quan

THÔNG TIN SẢN PHẨM


Dây nhảy quang Singlemode, Simplex SC/UPC- SC/UPC, 3.0 mm, dài - 20 m


Mô tả:

- Loi si: Si quang  single mode

- Suy hao chèn (Insertion Loss): ≤ 0,3 dB

- Bề mặt cuối sợi (Fiber end face finish): UPC

- Suy hao phản xạ:  Đối với UPC:       ≥ 55dB

- Chủng loại đầu Connector: SC – SC

- Khả năng chịu căng: + Khi hoạt động: ≥ 100 N

                                + Khi lắp đặt:      ≥ 200 N

- Khả năng chịu nén: + Tức thời:           ≥ 500 N/cm

                               + Thường xuyên: ≥ 100N/cm

- Đường kính dây danh định: 3,0mm

- Rút ra cắm vào: ≥ 200  lần

- Nhiệt độ hoạt động:  -200C đến 850C

- Màu dây: màu vàng
- Bán kính cong tối thiểu: ≤ 30mm
Nhãn hiệu
link ảnh của bạn
link ảnh của bạn
Đang online :114 - Tổng truy cập : 184,781,055
Facebook
Liên hệ