Thiết bị viễn thông » Dây nhảy quang » Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC-LC/UPC, 3.0 mm, dài - 20 m

Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC-LC/UPC, 3.0 mm, dài - 20 m

Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC-LC/UPC,  3.0 mm, dài - 20 m
Nhà sản xuất:
Mã sản phẩm:
MIS-020-961
Tình trạng:
Đang có hàng
Bảo hànhh:
3 tháng
Trọng lượng:
1 kg
Giá: 84,000 VNĐ
(Giá bao gồm 10% thuế VAT)
Số lượng
Add to cart
Thời gian làm việc: Thứ 2 đến thứ 6: 8h00 - 17h00, Thứ 7: 8h00 - 12h00, Chủ nhật nghỉ.
Sieu Thi Thiet Bi Lê Thái Nguyên 0969 940944
Sieu Thi Thiet Bi Nguyễn Thị Hà 0949 361358
Sieu Thi Thiet Bi Nguyễn Thị Thu Hà 0978 010101
Sieu Thi Thiet Bi Nguyễn Minh Anh 0968 010101
Sieu Thi Thiet Bi
Sản phẩm liên quan

THÔNG TIN SẢN PHẨM


Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC-LC/UPC, 3.0 mm, dài - 20 m


Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC-LC/UPC,  3.0 mm, dài - 20 m
Nhãn hiệu
link ảnh của bạn
link ảnh của bạn
Đang online :120 - Tổng truy cập : 183,793,070
Facebook
Liên hệ