Thiết bị viễn thông » Dây nhảy quang » Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/PC-FC/APC Simplex, 3.0 mm, dài - 10m

Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/PC-FC/APC Simplex, 3.0 mm, dài - 10m

Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/PC-FC/APC Simplex,  3.0 mm, dài - 10m
Nhà sản xuất:
Mã sản phẩm:
MIS-010-970
Tình trạng:
Đang có hàng
Bảo hànhh:
3 tháng
Trọng lượng:
1 kg
Giá: 68,000 VNĐ
Số lượng
Add to cart
Thời gian làm việc: Thứ 2 đến thứ 6: 8h00 - 17h00, Thứ 7: 8h00 - 12h00, Chủ nhật nghỉ.
Sieu Thi Thiet Bi Lê Thái Nguyên 0969 940944
Sieu Thi Thiet Bi Nguyễn Thị Hà 0949 361358
Sieu Thi Thiet Bi Nguyễn Thị Thu Hà 0978 010101
Sieu Thi Thiet Bi Nguyễn Minh Anh 0968 010101


Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/PC-FC/APC Simplex, 3.0 mm, dài - 10m


Mô tả:

- Loại sợi: Sợi quang  single mode

- Suy hao chèn (Insertion Loss): ≤ 0,3 dB

- Bề mặt cuối sợi (Fiber end face finish): UPC

- Suy hao phản xạ:  Đối với UPC:       ≥ 55dB

                            Đối với APC:        65 dB 

- Chủng loại đầu Connector: FC – FC

- Khả năng chịu căng: + Khi hoạt động: ≥ 100 N

                                + Khi lắp đặt:      ≥ 200 N

- Khả năng chịu nén: + Tức thời:           ≥ 500 N/cm

                               + Thường xuyên: ≥ 100N/cm

 - Đường kính dây danh định: 3,0mm

- Rút ra cắm vào: ≥ 200  lần

- Nhiệt độ hoạt động:  -200C đến 850C

- Màu dây: màu vàng

- Bán kính cong tối thiểu: ≤ 30mm


Sản phẩm liên quan

Nhãn hiệu
Đang online :60 - Tổng truy cập : 175,854,886
Facebook
Liên hệ